2 முறையாவது வளரும் இளம் பெண் ஆண் குழந்தைகளுக்கு இந்த கஞ்சி குடுங்க

நம்ம கிச்சன்ல இன்னைக்கு உளுந்தங்கஞ்சி பண்ண போறோம் உளுந்தங்கஞ்சி பார்த்தீங்கன்னா எல்லாருக்குமே தெரியும்.

ரொம்ப ஹெல்தியான ஒரு கஞ்சி இது வந்து பெரியவங்களும் குடிக்கலாம் சின்ன குழந்தைகளும் குடிக்கலாம் இந்த வளர்ந்துட்டு இருக்க குழந்தைங்க இருக்காங்க

இன்னொரு எட்டுல இருந்து 10 12 வயசு குழந்தைகளை கூகுளை உங்களுக்கு அடிக்கடி இந்த மாதிரி ஒரு காசு குடுங்க சின்ன பையனா இருந்தாலும் சரி பெண்ணாக இருந்தாலும் சரி அவங்களுக்கு எலும்பு எல்லாம் நல்ல பலப்படும் அதனால அந்த உளுந்தங்கஞ்சி அடிக்கடி வீட்டில் செஞ்சு கொடுங்க வாரத்தில் இரண்டு தடவையாவது இந்த மாதிரி ஒரு உளுந்தங்கஞ்சி நம்ம வீட்ல செஞ்சு குழந்தைகள் கொடுக்கிறது.

அந்த அவங்களோட எலும்புக்கு நல்ல பலம் கிடைக்கும் இடுப்பு வலி வாங்க அந்த உளுந்து கஞ்சி எப்படி பண்ணலாம் அப்படிங்கறத பார்க்கலாம் கஞ்சி காய்ச்சுவதற்கு இதுல ஒரு டம்ளர் உளுந்து எடுத்து இருக்கேன் நான் வந்து வெள்ளை உளுந்து எடுத்து இருக்கேன்.

நீங்க வந்து கருப்பு உளுந்து கூட இதுல சேர்க்காத நாளும் சேர்த்துக்கலாம்.

உளுந்து மட்டும் போட்டு கஞ்சி காய்ச்சினால் ரொம்ப வழுவழுப்பாக இருக்கும் நம்ம காய்ச்சுவதற்கு நல்லா வராது அதனால இதுல கால் டம்ளர் பச்சரிசி சேர்த்து

Shares