குருவின் அருளால் நான்கு ராசிக்கு ஆண்டு முழுவதும் அடிக்கும் ராஜயோகம்

ஜோதிட சாஸ்திரப்படி, சுமார் 12 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, தேவகுரு பிருஹஸ்தபதி தனது சொந்த ராசியான மீனத்தில் பெயர்ச்சியானார். ஏப்ரல் 13 ஆம் தேதி காலை 11.23 மணிக்கு தேவகுரு வியாழன் ராசி மாறினார்.

பொதுவாக குரு பிருஹஸ்பதி அறிவு, ஆசிரியர், குழந்தைகள், மூத்த சகோதரர், கல்வி, மதப்பணி, புனித இடம், செல்வம், தொண்டு, நல்லொழுக்கம் மற்றும் வளர்ச்சி போன்றவற்றுக்கு காரணமான கிரகம் என்று கூறப்படுகிறது. எனவே ஜோதிட கணக்கீடுகளின்படி, டிசம்பர் 2022 வரையிலான நேரம் சில ராசிக்காரர்களுக்கு மிகவும் சாதகமாக இருக்கும். டிசம்பர் 2022 வரை எந்தெந்த ராசிக்காரர்களுக்கு சுப பலன்கள் இருக்கும் என்பதை தெரிந்து கொள்வோம்.

மிதுன ராசி

சொத்து மூலம் வருமானம் அதிகரிக்கும். மேஷ ராசியின் தாயிடமிருந்து பணம் பெறலாம். கலை மற்றும் இசையில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். பணியிடத்தில் மாற்றம் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது. வருமானம் அதிகரிக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். பிள்ளைகள் மூலம் நல்ல செய்தி கிடைக்கும். உத்தியோகத்தில் பதவி உயர்வு, உத்தியோகஸ்தர்களின் ஆதரவு கிடைக்கும். வருமானம் பெருகும், வாகனச் சுகம் கூடும்.

விருச்சிக ராசி

பெற்றோரின் ஆதரவைப் பெறுவீர்கள். ஆடை முதலியவற்றின் மீதான போக்கு அதிகரிக்கும். படிப்பதில் ஆர்வம் இருக்கும். குழந்தை மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். வருமானம் அதிகரிக்கும். உத்தியோகத்தில் முன்னேற்றம் ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு.

தனுசு ராசி

நம்பிக்கை அதிகரிக்கும். வேலையில் உற்சாகமாக இருப்பிர்கள். வேலை மற்றும் துறையில் விரிவாக்கம் கூடும். இடமாற்றம் ஏற்படவும் வாய்ப்பு உண்டு. உத்தியோகஸ்தர்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். மன நிம்மதி ஏற்படும். உத்தியோகத்தில் பணிச்சுமை கூடும். வருமானமும் அதிகரிக்கும். இருப்பிட மாற்றமும் சாத்தியமாகும்.

மீன ராசி

நம்பிக்கை அதிகரிக்கும். குடும்பத்தில் சமய நிகழ்ச்சிகள் நடைபெறும். உயர்கல்வி, ஆராய்ச்சி போன்றவற்றிற்காக வெளிநாட்டுக் குடியேற்றம் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது. பணியிடத்தில் மாற்றம் ஏற்பட வாய்ப்புகள் உள்ளன. இருப்பிட மாற்றமும் சாத்தியமாகும். மனதில் அமைதியும் மகிழ்ச்சியும் ஏற்படும். குடும்பத்தில் தாய் மற்றும் வயதான பெண் மூலம் பணம் கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது. உத்தியோகத்தில் உத்தியோகஸ்தர்களின் ஒத்துழைப்பு இருக்கும், ஆனால் இடமாற்றமும் கூடும்.

மறக்காமல் இதையும் படியுங்க   படிப்பில் இந்த ராசியினரை மிஞ்சுவதற்கு ஆளே இல்லையாம்... உங்க ராசியும் இருக்கானு பாருங்க

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *