ச ற் றுமுன் ம றை ந்த பிரபல இளம் நடிகர் ஆதித்யா சிங் ராஜ்புத்தை தொடர்ந்து கார் ப ள் ளத்தா க் கில் வி ழு ந் ததால் பிரபல முன்னணி இளம் நடிகை தி டீ ர் ம ர ணம்.. அவர் யார் தெரியுமா. யாருன்னு தெரிஞ்சா கண்கலங்கீடுவீங்க..!!

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான ‘சாராபாய் vs சாராபாய்’ நிகழ்ச்சியின் மூலம் பிரபலமான நடிகை வைபவி உபாத்யாயா கார் விபத்தில் உயிரிழந்தார். துரதிர்ஷ்டவசமான செய்தியை தயாரிப்பாளர் ஜேடி மஜீதியா பகிர்ந்துள்ளார். இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் ஒரு பதிவில், இந்த வி ப த் து வட இந்தியாவில் நடந்ததாக அவர் தெரிவித்தார். “வாழ்க்கை மிகவும் எதிர்பாராதது. மிகச் சிறந்த நடிகை, சாராபாய் vs சாராபாய் படத்தின் ‘மல்லிகை’ என்று அழைக்கப்படும் அன்பான தோழி வைபவி உபாத்யாய் கா ல மா னார்.

அவர் வடக்கில் ஒரு விபத்தை சந்தித்தார். குடும்பத்தினர் அவரை நாளை காலை 11 மணியளவில் மும்பைக்கு அழைத்து வருவார்கள். சடங்குகள். RIP வைபவி ,” என்று ஜே.டி.மஜேதியா பதிவிட்டுள்ளார். வைபவி தீபிகா படுகோனுடன் 2020 இல் ‘சபாக்’ மற்றும் ‘திமிர்’ (2023) படங்களிலும் பணியாற்றினார். நடிகர் ஆதித்யா சிங் ராஜ்புத்தை தொடர்ந்து வைபவியின் மறைவு செய்தி வந்துள்ளது ரசிகர்களுக்கு மிகப்பெரிய அ தி ர் ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Shares