எவ்வளவு தண்ணீர் கலந்த பாலிலும் அசால்ட்டாக வெண்ணெய் எடுக்கலாம் !

கடைகளிலும் சந்தையிலும் உள்ள பால் பொருட்களின் வகைப்படுத்தலின் பன்முகத்தன்மை, ஒருபுறம், புதிய சுவைகளுடன் உணவை வளப்படுத்துவதை சாத்தியமாக்குகிறது, மறுபுறம், இது போன்ற ஒரு பொருளை விற்க முற்படும் நேர்மையற்ற உற்பத்தியாளர்களை ஈர்க்கிறது. வெண்ணெய் என்ற போர்வையில் வெண்ணெய் போல. இந்த பதிவை பற்றிய முழு விவரமும், வீடியோ பதிவும் அதில் அடங்கி உள்ள குறிப்புகளும் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

நிபுணர்களின் கூற்றுப்படி, ஒவ்வொரு இரண்டாவது பேக் எண்ணெயையும் போலியாகக் கருதலாம், எனவே சுவையான, நறுமணம் மற்றும் ஆரோக்கியமான உயர்தர இயற்கை எண்ணெயை எவ்வாறு தேர்வு செய்வது என்பது பற்றி இன்று பேசுவோம். ஒரு நல்ல எண்ணெய், வைட்டமின்கள், தாதுக்கள் மற்றும் சுவடு கூறுகளின் இயற்கையான ஆதாரம், மூளையின் செயல்பாட்டிற்கும், சருமத்தை ஈரப்பதமாக்குவதற்கும், ஊட்டமளிப்பதற்கும், இரத்த நாளங்களை வலுப்படுத்துவதற்கும், கீல்வாதத்தைத் தடுப்பதற்கும், நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிப்பதற்கும் அவசியம். எங்கள் முன்னோர்கள் வெண்ணெயை மரியாதையுடன் நடத்தினார்கள் மற்றும் மீண்டும் மீண்டும் சொன்னார்கள்: “நீங்கள் வெண்ணெயுடன் கஞ்சியைக் கெடுக்க முடியாது” அல்லது “வெண்ணெய் பசுவின் – ஆரோக்கியத்திற்காக அதை சாப்பிடுங்கள்!” எனினும், உண்மையில் வெண்ணெய் கொண்டு கஞ்சி கெடுக்க முடியாது பொருட்டு, நீங்கள் மட்டுமே தரமான பொருட்கள் வாங்க வேண்டும்!

தினம் காய்ச்சும் பாலில் சேரும் ஆடையை மட்டும் ஒரு பாத்திரத்தில் சேர்த்து வைத்து கொள்ளவும்.. முதல் நாளே அந்த ஆடையில் சிறிது மோர் கலந்து வைத்து வைத்து விடுங்கள்.. உரைக்கு ஊற்றுவது போல் சிறிது ஊற்றினால் போதும். ஒரு பத்து அல்லது பதினைந்து நாளைக்கு சேர்த்து வைத்து (ஃப்ரிட்ஜில் வைத்து கொள்ளுங்கள்.) பின் அதனை எடுத்து மிக்ஸி ஜாரில் (மோர் கடையும் பிளேட் மாற்ற வேண்டும் ) நிறைய தண்ணீர் விட்டு வைப்பர் மோடில் ஓரிரு நிமிடங்கள் அடித்து கொள்ளவும்..

வெண்ணெய் மட்டும் கெட்டியாக மேலே மிதக்கும்.. சேர்த்து வைத்த ஆடை முழுதையும் இதே போல் அடித்து வெண்ணெய் எடுத்து கொள்ளவும்.. ஒரு முறை தண்ணீரில் அலசினால் பந்து போல் வெண்ணெய் உருண்டு வரும் .

முழு வீடியோ பதிவு கிழே உள்ளது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *