கை கால் மறுத்துப்போதல், பின்னங்கால் நரம்பு இழுத்தல் நரம்பு பிரச்சனை சரியாகிவிடும்

உங்களுக்கு தூங்கி எழுந்த பின்னர் , கை கால் மறுத்து போதல் , முதுகு வலி, மூட்டு வலி இது போல பிரச்சனை இருக்கா ? அப்போ கண்டிப்பா இந்த வீடியோ பதிவு உங்களுக்கு தான் . நரம்பு இழுத்தல், கை கால் மறுத்து போதல், பிரச்சனைகளுக்கு இந்த தமிழ் மருத்துவ முறை ஒரு நல்ல தீர்வை கட்டாயம் குடுக்கும்

கீழ இருக்க செய்முறை வீடியோ பாருங்க – அதன்படி செய்து குடித்து வந்தால் பிரச்சனைக்கு நிரந்தர தீர்வு கிடைக்கும் .கசகசா , ஆங்கிலத்தில் பாப்பி சீட்ஸ் எனப்படும் பொருள் , மளிகை கடைகளில் கிடைக்கும் . இதை வீடியோவில் சொல்லியவாறு பாலில் சேர்த்து குடித்தால் நல்ல பலன் கிடைக்கும்

இங்க பகிரப்பட்ட வீடியோ பார்த்தீங்களா ?? உங்களுக்கு பிடிச்சிருக்கு பயனுள்ளதா இருக்கும்னு நம்புகிறோம். இந்த பக்கத்தில் தினமும் தமிழ் மருத்துவ குறிப்புகள், ஆயுர்வேத மற்றும் , எளிய வீட்டு மருத்துவம், சித்த மருத்துவ குறிப்புகள் தினசரி ஷேர் செய்வோம்.

எப்படி உங்க வீட்டில் இருக்க பொருட்களை வைத்தே உங்க உடலில் உள்ள பல விதமான பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வு காணலாம் என்பதை இந்த பக்கத்தில் உள்ள வீடியோவில் பார்க்கலாம் . அன்றாடம் உங்களுக்கு உதவும் பயனுள்ள குறிப்புகள், சமையல் டிப்ஸ் . பொழுது போக்கு வீடியோ , இணையத்தில் வைரல் ஆகும் செய்திகள் அனைத்தும் நம்ம தமிழ் மொழியில் படிக்கலாம்.

Shares