சிலிண்டர் விற்கும் கடைக்காரர் சொன்ன ரகசியம்..ஒரு சிலிண்டர் 6 மாதத்திற்கு மேல் வர சூப்பர் டிப்ஸ்!

சிலிண்டர் விற்கும் கடைக்காரர் சொன்ன ரகசியம்..ஒரு சிலிண்டர் 6 மாதத்திற்கு மேல் வர சூப்பர் டிப்ஸ்!

நகரங்கள் முதல் கிராமங்கள் வரை சிலிண்டர் பயன்பாடு நிறைந்திருக்கிறது. அன்றாட பயன்பாட்டில் சிலிண்டர் இல்லாமல் எந்த வேலையும் செய்ய முடியாது என்னும் மன நிலையில் தான் பல பெண்கள் இருக்கிறார்கள். அடுப்புக்கு மாற்றாக வந்த சிலிண்ட ருக்கு பிறகு இண்டக்‌ஷன் ஸ்டர், எலக்ட்ரிக் ரைஸ் குக்கர், அவன் என பல கண்டுபிடிப்புகள் சமையல் செய்வதற்கு இருந்தாலும் இன்றுவரை சிலிண்டரை விட சிறந்தது என்ற பெயரை பெறவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

எல்லோரும் ஆரோக்கியமான, அடர்த்தியான மற்றும் வலுவான முடியை விரும்புகிறார்கள். முடியை வளர்ப்பது எப்படி என்பது விவாதத்திற்குரிய கேள்வி, பெரும்பாலான அழகு நிபுணர்கள் கேட்டு சோர்வாக இருக்கிறார்கள்-ஏனென்றால் யாரிடமும் சரியான பதில் இல்லை. செஃபோராவுக்குத் தெரிந்த ஒவ்வொரு முகமூடியையும் அறைவது முதல் சப்ளிமெண்ட்ஸ் வரை, நம்மில் பெரும்பாலோர் செழிப்பான முடியை அடைய உதவும் எதையும் செய்ய (அல்லது வாங்க!) தயாராக இருக்கிறோம். ஆனால் உங்களுக்கு வேலை செய்யாத மாத்திரைகள் அல்லது தயாரிப்புகளில் உங்கள் நேரத்தை வீணாக்காதீர்கள்.

இங்கே, பிரபல சிகையலங்கார நிபுணர்கள் மற்றும் ட்ரைக்கோலாஜிஸ்ட் ஆகியோருடன் நாங்கள் பேசுகிறோம், தடிமனாகவும் நீளமாகவும் முடி வளர்ப்பது பற்றி நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய அனைத்தையும்-சரியான வழி.வெண்ணெய் வெறியர்களுக்கான சிறந்த முடி செய்திகளை எங்களிடம் உள்ளது. தயாரிப்பு மற்றும் தொழில்நுட்ப நிபுணரும், Bosley Professional Strengthக்கான சான்றளிக்கப்பட்ட ட்ரைக்கோலஜிஸ்ட்டருமான Michelle Blaisure கருத்துப்படி, அடர்த்தியான மற்றும் ஆரோக்கியமான கூந்தலுக்கு ஆரோக்கியமான கொழுப்புகள் நிறைந்த உணவு அவசியம்.

“மரபியல் முடி அமைப்பு மற்றும் சுருட்டை தீர்மானிக்கும் அதே வேளையில், மரபணுக்கள் எவ்வாறு வெளிப்படுத்தப்படுகின்றன என்பதில் நமது உணவு ஒரு பங்கு வகிக்கிறது,” என்று Blaisure கூறுகிறார். “நிறைய நல்ல தரமான புரதம் மற்றும் ஆலிவ் எண்ணெய் மற்றும் ஒமேகா -3 போன்ற நல்ல கொழுப்புகளைப் பெறுவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.” வலுவான கூந்தலை வளர்ப்பதற்கு தேவையான அனைத்து முக்கிய ஊட்டச்சத்துக்களையும் பெற சால்மன், வெண்ணெய், கொட்டைகள், காய்கறிகள் மற்றும் பழங்களை அவர் பரிந்துரைக்கிறார்.மேலும் தகவல்களுக்கு மேலே உள்ள வீடியோவை பாருங்கள்.

முழு வீடியோ பதிவு கிழே உள்ளது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *