அடடே இவ்ளோ நாள் இது தெரியாம கஷ்டபட்டு தேச்சிட்டு இருந்தோமே…

அடடே இவ்ளோ நாள் இது தெரியாம கஷ்டபட்டு தேச்சிட்டு இருந்தோமே…

பூஜை பாத்திரங்களையும் சுத்தம் செய்வதை பெண்கள் வழக்கமாக கொண்டிருப்பார்கள். இவ்வாறு சுத்தம் செய்து வைக்கும் பூஜை பாத்திரங்கள் ஓரிரு நாட்களில் கருத்து விடுகின்றன. அல்லது கருப்பு அடைந்து மங்கலாக தொற்றமளிக்கும். இவற்றை எளிதாக அகற்றி பூஜை பொருட்களை புதியது போல் பளபளவென்று மாற்ற வீட்டில் இருக்கும் இந்த 3 பொருட்கள் போதும்.

கண் ஆரோக்கியத்தை பராமரிக்கவும் உங்கள் பார்வையை அதிகரிக்கவும் நீங்கள் செய்யக்கூடிய விஷயங்கள் உள்ளன. நல்ல உணவு, போதுமான தூக்கம், தவறாமல் உடற்பயிற்சி செய்தல் மற்றும் புகைபிடிக்காதது போன்ற ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறை தேர்வுகள் இதில் அடங்கும். கண் அழுத்தத்தைக் குறைப்பது மற்றும் புற ஊதா மற்றும் அதிகப்படியான நீல ஒளியின் வெளிப்பாட்டிலிருந்து உங்கள் கண்களைப் பாதுகாப்பதும் கண் ஆரோக்கியத்திற்கு நல்லது.கண்ணாடி, தொடர்புகள் அல்லது அறுவை சிகிச்சை இல்லாமல் உங்கள் பார்வையை மேம்படுத்துவதற்கான வழிகள் பற்றி பல கட்டுக்கதைகள் உள்ளன.

உங்கள் கண்களுக்கான பயிற்சிகள், நிறைய கேரட் சாப்பிடுவது மற்றும் கண்ணாடி இல்லாமல் உங்கள் கண்களுக்கு பயிற்சி அளிக்க முயற்சிப்பது போன்ற விஷயங்கள் இதில் அடங்கும். இந்த நுட்பங்களில் பெரும்பாலானவை பயனுள்ளதாக நிரூபிக்கப்படவில்லை.உங்கள் கண்களை கவனித்துக்கொள்வதற்கான சிறந்த வழிகளில் ஒன்று உங்கள் உடலின் மற்ற பகுதிகளை கவனித்துக்கொள்வதாகும். உணவுமுறை, தூக்க முறைகள் மற்றும் உடற்பயிற்சியுடன் ஆரோக்கியமான தேர்வுகள், அத்துடன் வழக்கமான பரிசோதனைகளுக்கு மருத்துவரைப் பார்ப்பது மற்றும் நல்ல சுகாதாரத்தைப் பயிற்சி செய்வது, உங்கள் உடலையும் உங்கள் கண்களையும் நல்ல நிலையில் வைத்திருக்க முடியும்.

நீங்கள் ஹைபரோபியா, ஆஸ்டிஜிமாடிசம் அல்லது கிட்டப்பார்வையால் பாதிக்கப்பட்டிருந்தால், லேசர் அறுவை சிகிச்சை அல்லது பரிந்துரைக்கப்பட்ட கண்ணாடிகள் போன்ற சரிசெய்தல் நடவடிக்கைகளைப் பயன்படுத்தாமல் உங்கள் பார்வையை மேம்படுத்த குறிப்பிட்ட முறை எதுவும் இல்லை. உங்கள் கண்களின் வடிவமே உங்கள் ஒளிவிலகல் பிழையின் அளவை தீர்மானிக்கிறது, மேலும் இது பயிற்சிகள் அல்லது கண் பயிற்சியால் மாற்ற முடியாது.மேலும் தகவல்களுக்கு மேலே உள்ள வீடியோவை பாருங்கள்.

முழு வீடியோ பதிவு கிழே உள்ளது .

Shares