குடும்பத்தில் உள்ளவர்களுடன் சிறு சிறு பிரச்சினைகள் ஏற்பட வாய்ப்புண்டு என்பதால் பேச்சில் நிதானம் தேவை!!!இன்றைய ராசி பலன்கள்!!! (28 .01.2024)!!!

இன்றைய ராசி பலன் 28 ஜனவரி 2024

ஒவ்வொரு நாளின் தொடக்கத்தில் நாம் அந்த நாளுக்குரிய ராசி பலனை அறிந்து கொண்டு அதற்கேற்றாற்போல் முன்னெச்சரிக்கை போல் சில செயல்களை திட்டமிட்டு நடந்து கொள்ள நினைத்த காரியங்கள் வெற்றி பெறும். கிரக நிலைக்கு ஏற்ப ராசி பலன் கணிக்கப்படுவதால், நாம் எப்படி நடந்து கொள்ள வேண்டும், உங்களுக்கான பலன்கள் எப்படி இருக்கும் என்பதை நாம் அறிந்து கொள்ள முடிகிறது.இங்கு மேஷம் முதல் மீனம் வரையிலான 12 ராசிக்காரர்களுக்கும் இன்றைய நாள் எப்படி உள்ளது என்பதை பார்ப்போம்.

மேஷம் ராசி பலன்

மேஷம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று பொருளாதாரத்தில் ஏற்றமான சூழ்நிலையைக் காண்பீர்கள். நீண்ட நாட்களாக தாமதப்படுத்தப்பட்டு வந்த பல காரியங்கள் எளிதில் முடிந்துவிடும். ஒரு சிலருக்கு சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான வகைகளில் ஆதாயம் உண்டாகும்.

உடல் ஆரோக்கியம் நன்றாக இருந்து வரும். மாணவர்களின் கல்வி நிலை சிறப்பாக இருக்கும். நீங்கள் எதிர்பார்த்த கல்லூரிகளில் அல்லது பல்கலைக்கழகங்களில் இடம் கிடைக்கும். கல்விக்காக வெளிநாடு செல்ல விருப்பம் உள்ளவர்களுக்கு தங்கள் எண்ணம் ஈடேறப் பெறுவார்கள்.

ரிஷபம் ராசி பலன்

ரிஷபம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சிறந்த நாள் ஆகும். குடும்ப முன்னேற்றம் நன்றாக இருக்கும். பொருளாதாரத்தில் ஏற்றம் பெறுவீர்கள் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு உத்தியோக உயர்வு ஊதிய உயர்வு போன்றவற்றை எதிர்பார்க்கும் நல்ல நாள் ஆகும்.
வேலை தேடிக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு புதிய வேலை வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். வெளிநாடு செல்ல முயற்சி செய்து கொண்டிருப்பவர்கள் ஓரிரு நாட்கள் காலதாமதமாக வாய்ப்புண்டு என்றாலும் வெற்றி கிடைக்கும். மாணவர்கள் கல்வியில் மேல் நிலையை அடைவார்கள்.
​குரு பெயர்ச்சி 2024 : கூடுதல் கவனம் தேவைப்படும் ராசிகள்: பணம் பெருக என்ன செய்ய வேண்டும்?

மிதுனம் ராசி பலன்

மிதுன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு வேலை மாற்றத்திற்கான சிந்தனைகள் மனதை ஆட்கொள்ளும். இவர்களில் வெற்றியும் பெறுவீர்கள். மாணவர்களுக்கு கல்வியில் சிறப்பான முன்னேற்றம் உண்டு.

குடும்பத்தில் உள்ள மூத்த அவர்களுடன் அனுசரித்து செல்வீர்கள் உடல் ஆரோக்கியம் நன்றாக இருந்து வரும். ஒரு சிலருக்கு இடமாற்றம் மற்றும் வேலை மாற்றம் போன்றவை ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு. கணவன் மனைவி ஒற்றுமை அன்னியோன்னியமாக இருக்கும். பிரிந்த குடும்பங்கள் ஒன்று சேர்வதற்கு வாய்ப்பு உண்டாகும்.

கடகம் ராசி பலன்

கடக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று கணவன்-மனைவி ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் முன்னேற்றத்தைக் காண்பார்கள். சொந்தத் தொழில் செய்பவர்கள் புதிய வாய்ப்புகளைப் பெறுவார்கள்.
மாணவர்களுக்கு கல்வியில் முன்னேற்றமான சூழ்நிலை உருவாகும். கல்விக்காக வெளிநாடு சென்று படிப்பை முடித்து வேலைக்காக காத்துக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு வேலை கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது. புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் உருவாகும். சொந்தத் தொழில் செய்பவர்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலை காண்பார்கள். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு முன்னேற்றம் ஏற்படும்.

மறக்காமல் இதையும் படியுங்க   படிப்பில் இந்த ராசியினரை மிஞ்சுவதற்கு ஆளே இல்லையாம்... உங்க ராசியும் இருக்கானு பாருங்க

சிம்மம் ராசி பலன்

சிம்ம ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாள் ஆகும். பொருளாதாரத்தில் முன்னேற்றமான சூழ்நிலை இருக்கும். பெண்களுக்கு இனிமையான நாள் ஆகும். திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும். வீட்டிற்கு தேவையான பொருட்கள் வாங்குவீர்கள்.
வெளிநாடு செல்ல முயற்சி செய்து கொண்டிருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும். வெளிநாடுகளில் விசா தொடர்பான காரியங்களை துவக்குவதற்கு இன்று சிறப்பான நாள் ஆகும். மாணவர்களுக்கு முன்னேற்றமான சூழ்நிலை இருக்கும்.

கன்னி ராசி பலன்

கன்னி ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று புதிதாக வேலை தேடிக்கொண்டிருப்பவர்களுக்கு வெளியூர் அல்லது வெளிநாடுகளில் வேலை வாய்ப்புகள் கிடைத்து விடும். உத்தியோகத்தில் இடமாற்றத்தை எதிர்நோக்கியிருப்பவர்களுக்கு இன்று அது தொடர்பான செயல்பாடுகளை துவக்குவதற்கு நல்ல நாள் ஆகும்.
திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் சற்று காலதாமதமாக வாய்ப்பு உண்டு. சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான வகைகளில் முடிவெடுப்பது சற்று தள்ளிவைப்பது ஆதாயம் தருவதாக இருக்கும். உங்கள் பேச்சிற்கு சமுதாயத்திலும் குடும்பத்திலும் மரியாதையும் மதிப்பும் உண்டாகும்.

துலாம் ராசி பலன்

துலாம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று சிறந்த நாளாகும். நீங்கள் எடுக்கும் எல்லா முயற்சிகளும் வெற்றி அடையும். உடல் ஆரோக்கியம் மேம்படும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு முன்னேற்றமான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும்.சொந்தத் தொழில் செய்பவர்கள் ஆதாயம் பெறுவார்கள். புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். குடும்பத்தில் மன அமைதி தவழும். கணவன் மனைவி ஒற்றுமை அந்நியோன்யமாக இருக்கும். திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகளில் துவக்குவதற்கு வாய்ப்புகள் உண்டாகும்.

விருச்சிகம் ராசி பலன்

விருச்சிக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று இனிய நாள் ஆகும். குடும்பத்தில் அமைதி தவழும். கணவன் மனைவி ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும். புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் வெற்றி அடைவதாக இருக்கும். பெண்களுக்கு இனிமையான நாள் ஆகும். பிறந்த வீடுகளில் இருந்து நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும்.
ஒரு சிலருக்கு தான் பிறந்த வீட்டிற்கு சென்று வர வாய்ப்பு உண்டாகும். குழந்தைகளால் ஆதாயம் பெறுவீர்கள். பொருளாதாரத்தில் முன்னேற்றமான சூழ்நிலையைக் காண்பீர்கள் உத்தியோகத்திலிருப்பவர்களுக்கு முன்னேற்றமான சூழ்நிலை இருக்கும்.

தனுசு ராசி பலன்

தனுசு ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று புதிய வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்பை நோக்கி இருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கப் பெறுவார்கள். பொருளாதாரத்தில் சிறிய அளவில் பற்றாக்குறை இருந்தாலும் வெற்றிகரமாக சமாளிப்பீர்கள்.
குடும்பத்தில் கணவன் மனைவி ஒற்றுமை நன்றாக இருந்து வரும். குடும்பத்தில் உள்ளவர்களுடன் சிறு சிறு பிரச்சினைகள் ஏற்பட வாய்ப்புண்டு என்பதால் பேச்சில் நிதானம் தேவை. வெளிநாடு மற்றும் வெளியூர் பிரயாணம் செல்ல நேரிடும். பிரயாணத்தில் ஆதாயம் உண்டாகும்.

மறக்காமல் இதையும் படியுங்க   பிடிவாத குணத்தால் எதையும் சாதிக்கும் ராசியினர் இவர்கள் தான்: யார் யார்னு தெரியுமா?

​மகரம் ராசி பலன்

மகர ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று அன்பர்களுக்கு பேச்சிலும் செயல்பாடுகளிலும் நிதானத்தை கைக்கொள்ளவும். உணர்ச்சிவசப்படுவதை தவிர்த்துவிடவேண்டும். குடும்பத்தில் கணவன் மனைவி ஒற்றுமை சிறுசிறு பிரச்சினைகள் ஏற்பட்டாலும் இறுதியில் நன்மையே விளையும்.
புதிய தொழில் முயற்சிகள் மற்றும் புதிய ஒப்பந்தங்களில் கையெழுத்து இடுவது போன்றவற்றை இன்று தவிர்த்துவிடுவது நல்லது. மாணவர்கள் கல்வியில் சற்று கூடுதல் கவனத்தை செலுத்த வேண்டியது வரும். உயர் கல்வியை நோக்கி சென்று கொண்டு இருப்பவர்களுக்கு வாய்ப்புகள் சற்று காலதாமதமாகும் என்றாலும் இறுதியில் வெற்றி கிடைக்கும்.

கும்பம் ராசி பலன்

கும்ப ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் மிகச் சிறந்த நாள் ஆகும். நீங்கள் எதிர்பார்த்த பணவரவு கிடைக்கும். புதிய தொழில் முயற்சிகள் வெற்றி தரும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலையை காண்பார்கள் தியானத்தால் நன்மை உண்டாகும்.
உணவு பொருள் மற்றும் அழகுசாதன பொருட்கள் போன்றவற்றில் வேலையில் இருப்பவர்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலையைக் காண்பார்கள். உயர்கல்வியில் இருப்பவர்களுக்கு மிகுந்த முன்னேற்றம் கிடைக்கும். கூட்டுத் தொழில் செய்பவர்கள் வெற்றி அடைவார்கள்.

மீனம் ராசி பலன்

மீன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாள் ஆகும். பொருளாதார பிரச்சினைகளை திறம்பட சமாளித்து வெற்றி பெறுவீர்கள். உத்தியோக உயர்வு மற்றும் ஊதிய உயர்வு தொடர்பான காரியங்களை இன்று துவக்கலாம். குடும்பத்தில் அமைதி தவழும்.
கணவன் மனைவி ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும். திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும் குழந்தை பாக்கியத்தை எதிர்நோக்கியிருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் வந்து சேரும். இவை தொடர்பான வைத்தியங்களை இன்று துவக்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *