நெருங்கிய ஒருவர் உங்கள் பிரச்சனைக்கு காரணமாக இருக்கலாம்!!!இன்றைய ராசி பலன்கள்!!! (22 .01.2024)!!!

இன்றைய ராசிபலன் ஜனவரி 22, 2024, சோபகிருது வருடம் தை 8, திங்கட் கிழமை, சந்திரன் ரிஷபம் ராசியில் சஞ்சரிக்கிறார். துலாம் ராசியில் உள்ள சுவாதி சேர்ந்தவர்களுக்கு சந்திராஷ்டமம் உள்ளது. மேஷம் முதல் மீனம் வரை 12 ராசிகளுக்கான இன்றைய ராசி பலனை தெரிந்து கொள்வோம்.

மேஷம் ராசி பலன்

மேஷம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று தங்கள் தினசரி வாழ்க்கையில் சலிப்பை உணரத் தொடங்குவார்கள். உங்களுக்கும் மறைந்திருக்கும் திறமையை வெளிக்கொண்டுவர சரியான நேரம் இது. இதனால் உங்கள் நம்பிக்கையையும் அதிகரிக்கும். மோசமான நிதி நிலை காரணமாக, சில மோசமான செயல்களில் உங்கள் கவனம் ஈர்க்கப்படலாம்.

வீட்டில் உள்ள சின்ன சின்ன விஷயங்களுக்கு அதிக முக்கியத்துவம் கொடுக்காமல் மனதை அமைதியாக வைத்துக் கொள்ளுங்கள். தினசரிப் பழக்கம் உங்களை உடல் ரீதியாகவும் மன ரீதியாகவும் ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்கும். இன்று அதிர்ஷ்டம் 80% உங்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும்.

ரிஷபம் ராசி பலன்

ரிஷபம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று நாள் வெற்றியைத் தரும். உங்களின் முழுமையற்ற கனவை நிறைவேற்ற சிறந்த நாள். மதியத்திற்கு பிறகு கிரகங்களின் நிலை சாதகமாக இருக்கும். நெருங்கிய ஒருவர் உங்கள் பிரச்சனைக்கு காரணமாக இருக்கலாம். உணர்ச்சிவசப்படாமல் பொறுமையாக இருக்க வேண்டிய நேரம் இது.

மிதுனம் ராசி பலன்

மிதுன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று சிறப்பான நாளாக அமையும். பழைய நண்பரை சந்திப்பது என புத்துணர்ச்சி தரும். சில காலமாக இருக்கும் பிரச்சனைக்கு தீர்வு கண்டு மன அழுத்தத்தில் இருந்து விடுபடலாம். பல வகையான நன்மை ஏற்படக்கூடிய இனிமையான சூழ்நிலைகள் இருக்கும். உங்கள் கோபமும் ஆணவமும் தவிர்ப்பது அவசியம். இல்லையெனில் நெருங்கிய நண்பருடனான உறவைக் கெடுக்கும். கணவன் மனைவி உறவில் இனிமை நிலைத்திருக்கும்.

கடகம் ராசி பலன்

கடக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று கிரகப் பெயர்ச்சி நிலைமை சுபமானதாக இருக்கும். உங்கள் பணியில் நம்பிக்கையுடன் முன்னேறுவீர்கள். உதவியை மற்றவர்களிடம் எதிர்பார்க்காதீர்கள் உங்கள் திறமையில் நம்பிக்கை கொள்ளுங்கள்.

சிம்மம் ராசி பலன்

சிம்ம ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று புத்திசாலித்தனமாக செயல்பட வேண்டும். தற்போதைய சூழ்நிலையைப் புரிந்துகொண்டு எதிர்காலத் திட்டங்களைப் பற்றி விவாதிக்கவும். இன்று குடும்பத்தில் நிலவும் கருத்து வேறுபாடுகளை நீக்கும் முயற்சிகளில் பலன் அடைவீர்கள்.

மதியத்திற்கு பிறகு நிலைமை சற்று உங்களுக்கு சாதகமாக அமையலாம். செலவு செய்யும் போது பட்ஜெட்டை புறக்கணிக்காதீர்கள். இல்லையேல் வருந்த வேண்டியிருக்கும். வியாபார நடவடிக்கைகள் சாதாரணமாக இருக்கும்.

மறக்காமல் இதையும் படியுங்க   சனியின் பின்னோக்கிய பயணத்தால் கஷ்டம் இந்த ராசிகளுக்கு தான்! நீங்க என்ன ராசி?

கன்னி ராசி பலன்

கன்னி ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று இன்றைய நாள் பரபரப்பான நாளாக இருக்கும். உங்கள் நெருங்கியவர்களுடன் தொலைபேசியில் பேசுவதற்கான வாய்ப்பு அமையும். இதன் மூலம் அவர்களின் தற்போதைய நிலையை அறிந்து கொள்வீர்கள். பொருளாதார நிலை நன்றாக இருக்கும். உங்களின் உதவி சில நண்பருக்கு தேவைப்படும்.

சில நேரங்களில் மன அழுத்தம் மற்றும் எரிச்சல் இயல்பு ஏற்படலாம். இது உங்கள் இலக்கிலிருந்து உங்களை திசைதிருப்பலாம். தொழில் சம்பந்தமான எந்த முடிவையும் எடுப்பதற்கு முன் நன்றாக யோசிக்கவும்.

துலாம் ராசி பலன்

துலாம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாளாக இருக்கும். நீங்கள் மிகவும் நேர்மறையான எண்ணங்களுடன் இன்றைய நாளைத் தொடங்கினால், நாள் முழுவதும் நன்றாக இருக்கும். குடும்பத்துடன் மாலை நேரத்தை வெளியூர் பயணத்தில் செலவிடலாம். சில நாட்களாக இருந்து வந்த கவலைகள் நீங்கி மகிழ்ச்சியாக உணர்வீர்கள். மாணவர்கள் படிப்பில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். உடல்நிலை சற்று பலவீனமாக இருக்கலாம்.

விருச்சிகம் ராசி பலன்

விருச்சிக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று சிறப்பான நாளாக இருக்கும். வர வேண்டிய பணம் அல்லது கடன் வாங்கிய பணத்தை திரும்பப் பெறுவதன் மூலம் மனநிறைவு ஏற்படும். சொத்து சம்பந்தமான எந்த வேலையும் சாதகமாக முடியும். இந்த நேரத்தில் மார்க்கெட்டிங் தொடர்பான எந்த வேலைக்கும் நல்ல பலன் கிடைக்கும்.

தனுசு ராசி பலன்

தனுசு ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று கலவையான பலன் தரும். புதிய திட்டங்கள் தீட்டுவதற்கு சாதகமான காலம். உங்கள் கடின உழைப்பு மற்றும் முயற்சியின் அர்த்தமுள்ள பலன்களைப் பெறுவீர்கள். பொருளாதார நிலையும் மேம்படும். உறவினர்கள் மூலம் சோகமான செய்திகள் கிடைக்க வாய்ப்பு உண்டு. காதல் விஷயங்களில் குடும்பத்தின் ஒப்புதல் கிடைத்து மனதில் மகிழ்ச்சி உண்டாகும்.

மகரம் ராசி பலன்

மகர ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று பெரிய மாற்றம் காணக்கூடிய நாளாக இருக்கும். மாற்றத்திற்கு சாதாமான நாளாக இருக்கும். உங்கள் செயல்களில் கவனம் செலுத்துங்கள். குடும்ப ஆதரவும் உங்களுக்கு முடிவெடுக்க உதவும். வேலையில் முன்னேற்றமும், சமூகத்தில் மரியாதையும் அதிகரிக்கும். ஒரு விஷயத்திற்காக அதிக சிந்தனை மற்றும் நேரத்தை செலவிடுவது உங்கள் செயல்திறனை பாதிக்கலாம். தொழில் வியாபாரம் அனைத்தும் சீராக நடக்கும். காதல் உறவுகள் தீவிரமடையும்.

கும்பம் ராசி பலன்

கும்ப ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று அற்புதமாக இருக்கும். இருப்பினும், உங்கள் எதிரிகள் மூலம் உங்களுக்கு சில சிரமங்கள் ஏற்படலாம். எனவே, அனைத்து விஷயத்திலும் கவனமாக இருப்பது நல்லது. உங்கள் ஆற்றலை சரியாக செலுத்துவதன் மூலம், துறையில் உங்களின் செல்வாக்கை அதிகரிக்கலாம். உங்களின் நேர்மறை மற்றும் சீரான சிந்தனையின் உதவியால், உங்கள் வேலையில் இனிமையான முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள்.

மறக்காமல் இதையும் படியுங்க   சனியின் பின்னோக்கிய பயணத்தால் கஷ்டம் இந்த ராசிகளுக்கு தான்! நீங்க என்ன ராசி?

வியாபார நடவடிக்கைகள் சாதாரணமாக இருக்கும். வாழ்க்கைத்துணையின் உடல்நிலை குறித்து சற்று கவலை ஏற்படலாம். இன்று உங்கள் எண்ணங்களையும் திட்டங்களையும் சமநிலையில் வைத்திருக்க முயற்சிக்கவும். இல்லையெனில் இழப்பு ஏற்படலாம். தசை மற்றும் கழுத்து வலி பற்றிய புகார்கள் இருக்கலாம். காதல் வாழ்க்கையில் காதலரின் உணர்வுகளுக்கு மரியாதை கொடுங்கள், ஏனென்றால் வாக்குவாதங்கள் ஏற்பட வாய்ப்பு அதிகம்.

மீனம் ராசி பலன்

மீன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று சாதகமான நாளாக இருக்கும். அதிர்ஷ்டத்தின் முழு ஆதரவும் இன்று உங்களுக்கு கிடைக்கும். உங்களின் சிறப்பான பணியை சமூகம் மற்றும் குடும்பத்தினர் பாராட்டுவார்கள். வீட்டிற்கும் அலுவலகத்திற்கும் இடையே சிறந்த ஒருங்கிணைப்பை நீங்கள் பராமரிப்பீர்கள்.

அதிகப்படியான உணர்ச்சியும் தீங்கு விளைவிக்கும். எனவே, சற்று கவனமாக இருக்கவும். உங்கள் இதயத்திற்கு பதிலாக உங்கள் மூளை சொல்வதை கேட்டு சரியான முடிவுகளை எடுங்கள். வீட்டில் ஏதேனும் கட்டுமானப் பணிகள் நடந்து கொண்டிருந்தால், அதில் கவனம் செலுத்தவும்.