திருமணமானவர்கள் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். மனைவியுடன் நெருக்கம் அதிகரிக்கும்.இன்றைய ராசி பலன்கள்(14.01.2024)!

​இன்றைய ராசி பலன் 14 ஜனவரி 2024 – Today Rasi Palan

மேஷம் ராசி பலன்

மேஷம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று பிசியான நாளாக இருக்கும். உங்களின் வேலைகள் குறித்து கொஞ்சம் கவலைப்படுவீர்கள். இன்று பயப்படாமல் உங்கள் வேலைகளை செய்து முடிக்க முயற்சிக்கவும். சூழ்நிலைகள் உங்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும். வருமானம் அதிகரிக்கும். அலுவலகத்தில் வேலைகளை கவனமாக செய்து முடிக்கவும். மற்றவர்களுடன் வாதிடுவதை தவிர்க்கவும். மற்றவர்களின் கருத்தை கேட்க தவறாதீர்கள்.​

ரிஷபம் ராசி பலன்

ரிஷபம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு சாதகமான நாளாக இருக்கும். எதிர்காலத்தில் நீங்கள் பெரிய பயணத்திட்டத்தை தீட்டுவீர்கள். உங்களின் வீடு அல்லது சில கட்டுமான பணிகள் தொடங்க நினைப்பீர்கள். உங்களின் மன உணர்வு சிறப்பாக இருக்கும். இன்று காதலியின் உணர்வுகளை புரிந்து நடந்து கொள்கிறீர்கள். திருமணமானவர்கள் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். மனைவியுடன் நெருக்கம் அதிகரிக்கும்.

மிதுனம் ராசி பலன்

மிதுன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு பிசியான நாளாக இருக்கும். சில விஷயங்களால் மன அழுத்தம் ஏற்படுத்த கூடும். உங்களின் ஆரோக்கியம் கொஞ்சம் பலவீனம் அடைய வாய்ப்பு உள்ளது. வேலை சம்பந்தமான பிரச்சனைகளை சந்திக்க நேரிடும். இன்று உங்களின் வருவாய் சிறப்பாக இருக்கும். அரசு துறையில் இருப்பவர்கள் நல்ல பலனை பெறுவார்கள்.​

கடகம் ராசி பலன்

கடக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு சாதகமான நாளாக இருக்கும். இன்று உங்கள் ராசிக்கு நாள் முழுவதும் சந்திராஷ்டம தினமாக அமைகிறது. உங்கள் வேலைகளில் அதிக கவனம் செலுத்தி முடிக்க முயற்சிக்கவும். இன்று உங்கள் உடல் பலவீனமாகவும், சோர்வாகவும் உணர்வீர்கள். வணிகஸ்தர்களுக்கு மிகவும் சாதகமான நாளாக இருக்கும். இன்று கடின உழைப்புக்கு பின்னரே எதிலும் வெற்றி பெற முடியும்.

சிம்மம் ராசி பலன்

சிம்ம ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் அனுகூலமானதாக இருக்கும். உங்களின் வாழ்க்கையில் இருந்த குழப்பங்கள் நீங்கி, சூழ்நிலை சிறப்பாக இருக்கும். தெளிவாக முடிவெடுக்க முடியும். உங்களின் வருமானம் அதிகரிக்கும். வேலையில் வெற்றி கிடைக்கும். குடும்பம் முன்னேற்றத்திற்காக எடுக்கக்கூடிய முயற்சிகள் நற்பலன் தரும். சமூகத்தில் மரியாதை பெறுவீர்கள். ஆன்மீகம் சம்மந்தமான பணிகளிலும், வழிபாடுகளிலும் ஈடுபடுவது.

கன்னி ராசி பலன்

கன்னி ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு சாதாரணமான நாளாக இருக்கும். முக்கியமான பணிகளில் சில தடங்கல்கள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. உங்களின் மனக்கவலைகள் அதிகரிக்க வாய்ப்புள்ளது. திருமண வாழ்க்கையில் துணையுடன் அன்னியோன்யம் அதிகமாக இருக்கும். காதல் வாழ்க்கையில் சண்டைகளை தவிர்ப்பது அவசியம். இன்று அவசரப்பட்டு எந்த முடிவையும் எடுக்க வேண்டாம். வணிகம் சார்ந்த விஷயங்களில் நிபுணர்கள் ஆலோசனை மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

துலாம் ராசி பலன்

துலாம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு சாதகமான நாளாக இருக்கும். பிள்ளைகளின் விருப்பங்களை நிறைவேற்ற முயற்சி செய்வீர்கள். திருமண வாழ்க்கையில் குடும்ப சூழல் உங்களின் கட்டுக்குள் இருக்கும். ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்தவும். குடும்பத்திலும், பணியிடத்திலும் யாரிடமும் வாக்குவாதம் செய்யாதீர்கள். உங்களின் வேலைகளை கவனமாக செய்து முடிக்க முயற்சிக்கவும்.

விருச்சிகம் ராசி பலன்

விருச்சிக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு சாதகமான நாளாக இருக்கும். உங்களின் குடும்ப சில சுபா நிகழ்ச்சிகள் நடைபெறும். குடும்பம் தொடர்பாக விஷயங்களில் அதிக கவனம் செலுத்தவும். இன்று உங்களின் வீட்டு செலவுகள் வருமானத்தை விட அதிகமாக இருக்கும். வேலையில் உங்களின் முயற்சிகள் நல்ல பலனை அளிக்கும். காதல் வாழ்க்கையில் நிம்மதியை பெறுவீர்கள். திருமணம் தொடர்பான முயற்சிகள் வெற்றி பெறும்.

தனுசு ராசி பலன்

தனுசு ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு சாதகமான நாளாக அமையும். பயணங்கள் தவிர்ப்பது நல்லது. உங்களின் உடல் நிலையில் சில குறைபாடுகள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. உணவு பழக்க வழக்கத்தில் கூடுதல் கவனம் செலுத்தவும். உங்களின் புத்திசாலித்தனம், திறமையை பயன்படுத்தி வேலைகளை செய்து முடிப்பீர்கள். காதல் வாழ்க்கையில் அழுத்தமான சூழல் இருக்கும்.

மகரம் ராசி பலன்

மகர ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு முக்கியமான நாளாக அமையும்.. உங்களின் ஆசைகளுக்கு முன்னுரிமை கொடுப்பீர்கள். வேலை தொடர்பாக சில முக்கிய முடிவுகளை எடுப்பீர்கள். காதல் வாழ்க்கையில் நெருக்கம் அதிகரிக்கும். உங்களின் வருமானம் சாதாரணமாக இருக்கும். ஆனால் செலவுகள் அதிகமாக இருக்கும். குடும்பத்தில் அமைதியும், மகிழ்ச்சியும் அதிகரிக்கும்.

கும்பம் ராசி பலன்

கும்ப ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு சாதகமான நாளாக இருக்கும். வேலையில் இருந்த தடைகள் நீங்கும். சூழ்நிலைகள் மேம்படும். உங்கள் மீது அதிக நம்பிக்கை ஏற்படும். குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி நிலவும். வீட்டில் கேளிக்கைகள் தொடர்பான விஷயங்களில் ஆர்வம் காட்டுவீர்கள். திருமண வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சி நிறைந்ததாக இருக்கும். உங்களின் முயற்சிகள் சிறப்பாக வெற்றி அடையும்.

மீனம் ராசி பலன்

மீன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு சாதகமான நாளாக இருக்கும். வருமானம் அதிகரிக்கும். உங்களின் செலவுகள் கட்டுப்படுத்த வேண்டிய நாள். சேமிக்கும் விஷயத்தில் கவனம் தேவை. காதல் வாழ்க்கையில் சில பிரச்சனைகளை சந்திக்க நேரிடும். மனைவியுடன் கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *