ஒரே நாளில் 10 லட்சம் பேர் பார்த்த கேரள இளம்பெண்களின் அசத்தல் நடனம்

கேரளா பெண்களின் ஒளரி பள்ளி பெருநாள் ராக்கிங் நடனம், இந்தியாவின் கேரளாவின் வளமான கலாச்சார பாரம்பரியத்தை உள்ளடக்கிய ஒரு துடிப்பான கொண்டாட்டமாகும். ஒளரி பள்ளி பெருநாள் திருவிழாவின் போது நிகழ்த்தப்படும் இந்த பாரம்பரிய நடன வடிவம், தாள அசைவுகள் மற்றும் ஆற்றல்மிக்க படிகளில் இளம் பெண்களின் உற்சாகத்தையும் திறமையையும் வெளிப்படுத்துகிறது. நடனமானது அதன் கலகலப்பான இசை, வண்ணமயமான ஆடைகள் மற்றும் மாநிலத்தின் கலை மரபுகளுக்கு மரியாதை செலுத்தும் சிக்கலான நடன அமைப்பு ஆகியவற்றால் வகைப்படுத்தப்படுகிறது.

பாரம்பரிய உடையில் அலங்கரித்த கேரளப் பெண்கள், இசையின் தாளங்களுக்கு லாவகமாக நகர்ந்து, மெய்சிலிர்க்க வைக்கும் காட்சியை உருவாக்கினர். ஒளரி பள்ளி பெருநாள் ராக்கிங் நடனம் பொழுதுபோக்கு மட்டுமல்ல, கலாச்சார வெளிப்பாடாகவும் செயல்படுகிறது, தற்போதைய தலைமுறையினரை கேரளாவின் பழமையான பாரம்பரியங்களுடன் இணைக்கிறது, அவர்களின் பாரம்பரியத்தில் அடையாளத்தையும் பெருமையையும் வளர்க்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *