இந்த மாதிரி கனவு வருவது அதிஷ்டம் கொடுக்குமா? பலன்களை தெரிஞ்சிக்கோங்க

இரவிலும் சரி, பகலிலும் சரி தூக்கத்தில் கனவு வருவது மிகவும் இயல்பான விடயமாகவே காணப்படுகின்றது. ஆனால் கனவில் வரும் விஷயங்கள் நம் வாழ்வில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளை குறிக்கின்றன.

கனவில் வரும் சில விடயங்கள் மங்களகரமானதாக கருதப்படும் அதே வேளை சில விடயங்களை கனவில் காண்பது ஆபத்து இது குறித்து ஆழ் மனம் எச்சரிப்பதாக அமைகின்றது.

நாம் தூங்கும் போது வரும் கனவுகள் சிலருக்கு நினைவில் இருக்கும்.சிலருக்கு இருக்காது. ஆனால் புராணங்கள் மற்றும் வாஸ்து சாஸ்திரத்தின் படி கனவுகள் நனவாகும்.கனவு அறிவியலின் படி, நமது கனவுகளில் சில நனவாகும் என்று நிபுணர்கள் குறிப்பிடுகின்றனர்.

சில சமயம் சில இடங்களை எங்கோ பார்த்தது போல் இருக்கும் இது கனவுகளின் பலனாகவும் இருக்கலாம் என்கின்றனர் நிபுணர்கள். இவ்வாறு நாம் கணவில் காணும் சில விடயங்களுக்கு என்ன காரணம் என்பது குறித்து இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

என்ன அர்த்தம்?

கனவுகள் கூறும் செய்தி கனவில் மீனைக் கண்டால், வீட்டில் சுப காரியங்கள் விரைவில் நடக்கும் என்பதை புரிந்து கொள்ள வேண்டும். வீட்டில் ஏதோ ஒரு வகையில் சுபநிகழ்ச்சிகள் நடக்கும் என்பதை உணர வேண்டும்.

மீன்களை காண்பது மகிழ்சியின் அறிகுறியாகும். கனவில் யாரோ நம்மைத் தாக்குவது போல் கண்டால் தேர்வில் தேர்ச்சி பெறுவீர்கள். மேலும், நீங்கள் காற்றில் மிதப்பதைப் பார்த்தால், நீங்கள் வெளிநாடுகளுக்கு செல்வீர்கள் அல்லது எங்காவது தூர பயணம் செல்வீர்கள் என்று அர்த்தம்.

கனவில் உங்கள் கால்களையும் கைகளையும் கழுவுவதை நீங்கள் கண்டால், உங்கள் பிரச்சனைகள் மற்றும் துக்கங்கள் நீங்கும் என்று அர்த்தம். மேலும், முத்தமிடுவதைப் போன்று கனவு கண்டால் பிரச்சனைகள் நீங்கும்.

கனவில் ஒரு நாய் உங்களைக் கடிப்பதை போல் கண்டால், பிரச்சனை விரைவில் தொடங்கும் என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். மயிலைக் கண்டால் வருத்தம் ஏற்படும். ஒவ்வொரு வழக்கின் படி, இது கனவு அறிவியலில் விரிவாக விளக்கப்பட்டுள்ளது.

இருப்பினும், சூழ்நிலைகளைப் பொறுத்து, அவற்றின் முடிவுகள் வேறுபட்டவை. கனவில் ஒட்டகத்தைப் பார்ப்பது உங்களுக்கு ஏதோ ஒரு விடயம் குறித்து பயம் இருக்கின்றது என அர்த்தம். பாம்புகளைக் கண்டால் உங்கள் ஆசைகள் எதிர்காலத்தில் நிறைவேறும்.

ஆனால் பாம்புகள் ஒவ்வொன்றுக்கும் ஒவ்வொரு விதமாக வரும். பாம்பு கடித்து கனவில் ரத்தம் கசிந்தால் உங்கள் கஷ்டங்கள் அனைத்தும் தீர்ந்து விடும் என்று கனவு பற்றிய அறிவியல் ஆய்வுகளில் குறிப்பிடப்படுகினறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *