அம்மாவிடம் இருந்து குட்டி தோழியை காக்கும் அழகிய நாய்!! பாசத்துல அக்கா தங்கச்சியை மிஞ்சிரும் போலயே!

அம்மாவிடம் இருந்து குட்டி தோழியை காக்கும் அழகிய நாய்!! பாசத்துல அக்கா தங்கச்சியை மிஞ்சிரும் போலயே! என்று சொல்லும் அளவுக்கு ஒரு வீடியோ இணையத்தில் வெளியாகி இணையவாசிகளை கவன்ற்து தற்போது செம வைரலாக பரவி வருகிறது.

தற்போது தினமும் இணையத்தில் ஏதாவது ஒரு வீடியோ வைரலாகி கொண்டு தான் இருக்கிறது. ஏனென்றால் பலரும் தங்கள் திறமைகளை இணையத்தில் வீடியோவாக பதிவு செய்து அதனை உலகறிய செய்து வருகின்றனர் இதன் மூலம் அவர்கள் எளிதில் பிரபலம் அடைய முடிகிறது.

முன்பெல்லாம் தங்களுக்குள் இருக்கும் திறமையை தொலைக்காட்சிகளிலோ அல்லது சினிமாவிலோ வெளிகாட்டினால் மட்டுமே உலகிற்கு காட்ட முடியும். ஆனால் தற்போதைய காலகட்டத்தில் இணையம் இதற்கான வழிகளை எளிதாக மாற்றிவிட்டது. இதனால் அனைவரும் தங்களுக்குள் இருக்கும் திறமையை வெளிக்காட்டி வருகின்றனர்.

அந்த வகையில் அம்மாவிடம் இருந்து குட்டி தோழியை காக்கும் அழகிய நாய்!! பாசத்துல அக்கா தங்கச்சியை மிஞ்சிரும் போலயே! என்று சொல்லும் அளவுக்கு ஒரு வீடியோ இணையத்தில் வெளியாகி இணையவாசிகளை கவன்ற்து தற்போது செம வைரலாக பரவி வருகிறது.

அந்த வீடியோ உங்களுக்காக இங்கே இணைத்துள்ளோம் நீங்களும் பார்த்து விட்டு உங்கள் கருத்துக்களை எங்களுடன் இங்கே பகிருங்கள். உங்களுக்க்கா அந்த வீடியோ இதோ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *