சளி,இருமல்,தொண் டைவலின்னு கஷ் டப்படுற குழந் தைகள் முதல் பெ.ரியவர்கள் வரை குடிக்க வேண்டிய வெத்.தலை சாறு

சாதா ரண இருமலுடன் சளி வந்தால் சீக்கிரம் சரி ஆகி விடும். ஆனால் நெஞ்சு சளியின் அறிகுறிகள் உடனே தெரிவதில்லை. மூச்சுக் குழாய் அழற்சி அல்லது கபவாதம் போன்ற நோய்களின் தாக்கத்தால் அதிகபடியான இருமல் வரும் போது தான் நெஞ்சு சளி இருப்பதே தெரிய வரும்.

நெஞ்சு ச ளியின் நிறத்தை வைத்தே (பச்சை அல்லது மஞ்சள்) நெஞ்சு சளியின் ஆரம்பம் எந்த தொற்று நோய் என்பதை பெரும்பாலும் க ணித்து விட முடியும். நெஞ்சு சளி வந்தால் கூடவே இருமல், மூக்கடைப்பு, உடல் சோர்வு அனைத்தும் சேர்ந்து வந்து விடும்.

காலநிலை மாற் றம் வந்தாலே பலரும் அ னுபவிக்கும் ஓர் பிரச்சனை தான் சளி, இருமல். குறிப்பாக குளிர்காலம் அல்லது பனி காலத்தில் தான் இப்பிரச்சனைகளால் அதி கம் அவஸ்தைப்படக்கூடும். இந்த சளி, இருமலை பலர் கடைகளில் விற்கப்படும் மருந்துகளை வாங்கி குடித்து தற்காலிகமாக நிவாரணம் காண்பர். ஆனால் இந்த சளி, இருமலுக்கு நமது சில பாட்டி வைத்தியங்கள் நல்ல தீர்வை வழங்கும் என்பது தெரியுமா?

பாட்டி வைத்தியங் களின் மூலம் உடல்நல பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வு காணும் போது, அது பிரச்சனைகளை மட்டும் சரிசெய்வதோடு மட்டுமின்றி, ஒட்டுமொத்த உடல் ஆரோ க்கியத்தையும் தான் மேம்படுத்தும். மேலும் பாட்டி வைத்தியங்கள் எவ்வித பக்கவிளைவுகளையும் ஏற்படுத்தாது என்பதால் அச்சமின்றி எவர் வேண்டுமானாலும் பின்பற்றலாம்.
இதையும் படியு ங்க ரெண்டு முறை தேய்த்தால் போதும் முடி காடு மாதிரி வளரும்

உங்களுக்கு அடி க்கடி ச ளி, இரு மல் பிடிக்கிறதா? அப்படியானா ல் கீழே கொடுக்க ப்பட்டுள்ள நம் முன் னோர்கள் பின்பற்றிய சில எ ளிய கை வைத்திய ங்களை மேற்கொ ள்ளுங்கள். இதனால் உங்கள் சளி, இருமல் பிரச்சனை போவதோடு, உடல் ஆரோக்கியமாகவும் இருக்கும்.

மறக்காமல் இதையும் படியுங்க   ஆண்களின் விந்தணு உற்பத்தியை வேகமாக அதிகரிக்கனுமா? பூஸ்ட் கொடுக்க இந்த உணவுகளை உடனே சாப்பிடுங்க!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *